6GB/256GB Realme C65 don siyarwa a ƙarƙashin Rs 10,000 a Indiya

An ba da rahoton cewa Realme tana shirya sabon wayar hannu ta kasafin kuɗi, kuma ana tsammanin ita ce Realme C65, wacce za ta fara halarta a wannan Talata Vietnam. A cewar rahoton, za a ba da samfurin a ƙarƙashin Rs 10,000 a Indiya.

website 91Mobiles raba a cikin rahoton cewa alamar tana shirya na'urar hannu, wanda ke nufin ya zama sashin kasafin kuɗi. Ba a ambaci sunan wayar a cikin rahoton ba, amma an raba cewa ta zo da tsarin 6GB/256GB da haɗin haɗin 4G. Tun da rahotannin kwanan nan kawai suna nuna yanayin C65 da ake tsammani, hasashe yana nuna cewa rahoton yana magana ne akan ƙirar da aka faɗi. Bugu da ƙari, farashin ya dace da ingantaccen saitin fasalulluka waɗanda aka yi imanin za su zo C65:

  • Ana sa ran na'urar zata sami haɗin 4G LTE.
  • Ana iya sarrafa shi da batirin 5000mAh, kodayake har yanzu akwai rashin tabbas game da wannan ƙarfin. 
  • Zai goyi bayan ikon caji na 45W SuperVooC.
  • Zai gudana akan tsarin Realme UI 5.0, wanda ya dogara da Android 14.
  • Zai ƙunshi kyamarar gaba ta 8MP.
  • Modulin kamara a ɓangaren hagu na sama na baya yana ɗaukar kyamarar farko na 50MP da ruwan tabarau na 2MP tare da naúrar walƙiya.
  • Za a samu ta cikin shunayya, baƙar fata, da launin zinare masu duhu.
  • C65 yana riƙe da maɓallin Dynamic na Realme 12 5G. Yana ba masu amfani damar sanya takamaiman ayyuka ko gajerun hanyoyi zuwa maɓallin.
  • Baya ga Vietnam, sauran kasuwannin da aka tabbatar sun karɓi samfurin sun haɗa da Indonesia, Bangladesh, Malaysia, da Philippines. Ana sa ran za a sanar da karin kasashe bayan kaddamar da wayar ta farko.
  • C65 yana riƙe da Maɓalli mai ƙarfi Realme 12 5G. Yana ba masu amfani damar sanya takamaiman ayyuka ko gajerun hanyoyi zuwa maɓallin.

shafi Articles