Wayoyin Xiaomi 7 da mafi kyawun aikin baturi a cikin 2023

Akwai wayoyin komai da ruwanka da yawa a kasuwa kuma abin takaici ba duka ba ne suke da aikin batir iri ɗaya. Xiaomi kamfani ne da ke ba da saurin caji akan yawancin wayoyinsa. A cikin wannan labarin, mun haɗa na'urori da yawa bisa la'akari da ingancin na'urar sarrafa wayar da wayar ke da shi, ƙarfin baturi, saurin caji da sauransu. Anan akwai jerin wayoyin Xiaomi tare da mafi kyawun aikin baturi daga mafi arha zuwa na'ura mafi tsada da zaku iya siya.

Redmi 12C

Mun sanya Redmi 12C a farko saboda yana ɗaya daga cikin mafi arha wayoyi da zaku iya siya. Yana da alamar farashi mai araha kuma yana ɗaukar batir 5000 mAh. Wayar ba ta da fasahar caji mai sauri ta Xiaomi abin takaici, amma tana da saurin cajin 10W, wanda zai isa ga mutane da yawa.

A cikin kewayon farashin iri ɗaya, zaku iya zaɓar Redmi A2+, wanda zai iya zama kamar kyakkyawan zaɓi tunda yana da cajin 18W, amma Redmi 12C zai ba da kyakkyawan aiki tare da MediaTek Helio G85. Idan kuna da ƙarancin kasafin kuɗi, kuna son samun waya mai matsakaicin sauri da rayuwar batir mai kyau, zaku iya la'akari da siyan Redmi 12C. Redmi 12C ya zo tare da nunin ƙuduri HD, wanda kuma yakamata ya ba da gudummawa ga rayuwar batir.

Redmi 12 5G

Har yanzu ba a sanar da Redmi 12 5G ba har zuwa lokacin da muka buga labarin, amma mun saka wayar a cikin jerin saboda na'urar kasafin kudi ce kuma tana da babban baturi. Wataƙila wayar za ta zo tare da processor na Snapdragon 4 Gen 2 tare da batir 5000 mAh kuma yana cajin 18W.

Wayar tana da nuni 90 Hz tare da ƙudurin FHD da nuni nau'in IPS. An san nunin IPS yana da ƙarancin amfani da wutar lantarki idan aka kwatanta da nunin OLED, don haka idan kuna neman na'urar da ta fi Redmi 12C a cikin rukunin kasafin kuɗi, Redmi 12 5G shine zaɓin da ya dace.

Redmi Note 12 Pro +

An bayyana jerin Redmi Note 12 shekara guda da ta gabata kuma wayoyin Pro sun zo sanye da OIS a karon farko a cikin jerin Redmi Note. Dalilin da muka haɗa Redmi Note 12 Pro+ a cikin jerinmu shine saboda iyawar sa, tallafin caji mai sauri, da kyakkyawan aikin sa wajen gudanar da ayyukan yau da kullun.

Duk da yake OIS a cikin kyamarar ba sifa ce ta musamman ga na'urori masu tsaka-tsaki ba, abin da gaske ke bambanta Redmi Note 12 Pro + daga sauran wayoyi masu tsaka-tsaki, irin su Samsung's A series phones, shine ikonsa na caji mai sauri. Yin wasa da baturi mai ƙarfi 5000 mAh, wannan na'urar tana alfahari da caji mai sauri 120W, yana ba da damar baturin ku daga 0 zuwa 100% a cikin mintuna 19 kacal.

Idan ba ku neman na'urar matakin flagship amma ba da fifikon saitin kyamara mai kyau da caji mai sauri mai ban mamaki, Redmi Note 12 Pro + babu shakka shine mafi kyawun zaɓi a gare ku.

xiaomi 12t pro

Xiaomi 12T Pro yana da batir 5000 mAh da sauri 120W, kamar Redmi Note 12 Pro +. Idan kana buƙatar waya mai sauri, zaka iya samun Xiaomi 12T Pro saboda yana da Snapdragon 8+ Gen 1. Amfanin akan Redmi Note 12 Pro + ba kawai a cikin kwakwalwan kwamfuta ba ne, Xiaomi 12T Pro ya zo tare da nuni mai mahimmanci (446 ppi). (395 ppi akan bayanin kula 12 Pro+).

Ba muna da'awar cewa ƙuduri mafi girma zai kawo mafi kyawun rayuwar batir, amma idan kuna buƙatar nuni mai kyau tare da saitin kyamarar matsakaici, aikin flagship da caji mai sauri, yakamata ku sami Xiaomi 12T Pro.

KADAN DA F5

POCO F5 Abin takaici ba shi da caji mai sauri 120W kamar 12T Pro da Note 12 Pro +, amma ana samunsa akan farashi mai araha a wasu yankuna. POCO F5 yana da batir 5000 mAh da sauri 67W.

POCO F5 yana da matukar ƙarfi da inganci Snapdragon 7+ Gen 2 chipset, mun ƙara POCO F5 a cikin jerinmu saboda ana ba da shi akan farashi mai kyau a wasu ƙasashe, amma idan Xiaomi 12T Pro ya fi rahusa fiye da POCO F5 a gare ku, zaku iya ficewa. don 12T Pro.

Xiaomi 13 Pro da Xiaomi 13 Ultra

Yana nuna Snapdragon 8 Gen 2 da saitin kamara mai ban sha'awa, sadaukarwa na sama na Xiaomi shima yayi fice a aikin baturi. Xiaomi 13 Pro sanye take da baturin 4820 mAh kuma yana goyan bayan cajin waya 120W, yayin da Xiaomi 13 Ultra ke da batirin 5000 mAh tare da caji mai sauri 90W.

Ɗaya daga cikin fa'idodin waɗannan na'urori guda biyu idan aka kwatanta da wasu akan jerinmu shine haɗa su da caji mara waya, tare da duka suna tallafawa cajin mara waya ta 50W. Ya zarce saurin cajin na'urorin flagship na OEM da yawa. Idan kuna buƙatar na'urar flagship, da caji mai sauri tare da kyakkyawar rayuwar batir, yakamata kuyi la'akari da duba jerin Xiaomi 13.

shafi Articles