Wani Bakon samfurin Xiaomi: Xiaomi Blackboard

A cikin ƙasashe masu tasowa, fasaha yana samuwa a kowane bangare na rayuwarmu. Kayayyakin fasaha na fasaha sun zama ba makawa. Alamun sun riga sun dace da wannan yanayin kuma sun shiga tseren. A zahiri, wannan yana nufin kewayon samfura da ƙarin samfuran iri-iri.

Kuma kamar yadda kuka sani, Xiaomi ba wai kawai ke samar da wayoyi bane, yana da sa hannun sa akan yawancin kayayyakin fasaha da zaku iya tunani akai. Samfurin da za mu duba a yanzu yana da amfani sosai kuma yana da ban mamaki. Eh allo ne. Ba ku ji ba daidai ba. Xiaomi ya samar da allo. To, ba shakka ana iya haɗa shi da wayoyin hannu. Yana da samfurin Xiaomi bayan komai. Mu duba.

Xiaomi Blackboard

Wannan bakon kayan aiki, wanda ya fito a cikin 2019, yana da matukar amfani. Kuna iya amfani da shi a kowane fanni na rayuwar ku. Allon allo yana amfani da allon LCD, kuma matte touch yana sa allon ya ji kamar takarda. Kayan aikin yana da tsayin cm 32 gabaɗaya kuma faɗin kusan 23 cm, yana mai da shi ɗan girma fiye da kwamfutar hannu. amma kaurinsa bai wuce cm 1 ba.

Wanne yana da kyau saboda ba shi da nauyi sosai kuma yana da sauƙin ɗauka. Yana ɗaukar dabarar fim ɗin kristal ruwa na musamman, rubutun hannu mai shuɗi-kore, nuni mai haske da ɗaukar ido, duka takaddun gargajiya na ainihin ƙwarewar rubutu da santsin gogewar allo na LCD.

Ana amfani da shigar da wutar lantarki don yin rubutu akan panel, kuma akwai kuma alƙalami na lantarki wanda ke ba da ƙwarewar rubutu ta gaske. Allon allo yana da ƙwaƙwalwar ajiyar 128MB. Akwai maɓalli guda biyu don adanawa da share bayanai, maɓallan hagu da dama.

Yana iya adana shimfidu 400 na bayanai. Akwai kuma tallafin Bluetooth. Kuna iya daidaita shi da wayarka. Yana da baturi wanda ke yin caji a cikin rabin sa'a kuma yana ɗaukar mako 1, cikakke. Mun sake shaida cewa Xiaomi yana samar da kayayyaki a kowane fanni.

Kasance cikin shiri don sanin ajanda kuma koyan sabbin abubuwa.

shafi Articles