Xiaomi, ita ce ta uku mafi shaharar tambarin wayar salula a duniya. Tasirin farashin su yana ba su fifiko fiye da sauran manyan kamfanoni. Xiaomi ya shahara da wayoyin hannu, da sauran na'urori masu wayo kamar smartwatch.
Smartwatches sun taimaka wajen sanya rayuwar yau da kullun ta zama mai jurewa. Kowane sanarwa yana da mahimmanci a duniyar bayanai da fasaha ta yau. Smart Watches suna da amfani tunda ana iya haɗa su da wayoyin hannu. Bugu da ƙari, yana ƙara darajarta ta hanyar taimakawa wajen kiyaye tarihin lafiyar mutum da lokacin barci.
Xiaomi, ita ce ta uku mafi mashahuri ta wayar hannu a duniya. Tasirin farashin su yana ba su fifiko fiye da sauran manyan kamfanoni. Xiaomi sananne ne da wayoyin hannu, da sauran na'urori masu wayo kamar smartwatch.
Mafi kyawun Xiaomi Smartwatch
Smart Watches sun taimaka wajen sanya rayuwar yau da kullun ta zama mai jurewa. Kowane sanarwa yana da mahimmanci a duniyar bayanai da fasaha ta yau. Smartwatches suna da amfani tunda ana iya haɗa su da wayoyin hannu. Bugu da ƙari, yana ƙara darajarta ta hanyar taimakawa wajen kiyaye tarihin lafiyar mutum da lokacin barci.
A matsayin haɓakar sawa na wayowin komai da ruwan mu, waɗannan agogon sune mafi dacewa da na'urorin lantarki masu sassauƙa da ake samu. Bari mu kalli mafi kyawun smartwatches na Xiaomi akan kasuwa a cikin 2021.
xiaomi agogon s1
Xiaomi Watch S1 agogon ruwa ne na 5ATM wanda ke ba da kariya zuwa zurfin zurfin mita 50. Ya dace da rana ko yayin yin iyo. Yana da na'urar firikwensin bugun zuciya wanda ke bibiyar adadin zuciyar jikinmu a duk sa'o'i na yini. The wearable yana taimakawa wajen daidaita barcin ku saboda cikakkiyar kulawar bacci. Hakanan yana zuwa tare da ergometer, wanda ke ba mu damar sarrafawa da ƙididdige adadin adadin kuzari da aka ƙone a lokacin rayuwarmu.
Baya ga abubuwan da aka jera a sama Baya ga abubuwan da aka ambata a sama, wannan na'urar firikwensin GPS na Mi Watch S1 yana ba ku damar saka idanu kan ayyukan waje daidai. Kuna iya lura da nisan tafiya da kuma hanyoyin da kuka zaɓa don bi da ma ainihin wurin zama.
Hakanan Xiaomi Watch S1 yana iya lura da abubuwan wasanni sama da 117, waɗanda suka haɗa da gudu, tafiya, keke da tsalle. Hakanan yana bin hawan hawa, tsallake-tsallake, yawo da ƙari mai yawa. Sauran fasalulluka sun haɗa da abin lura da iskar oxygen, motsa jiki na numfashi, NFC, WIFI, kiran Bluetooth, kira ko sanarwar aikace-aikacen tunatarwa, Bluetooth, da ƙari. Hakanan Xiaomi Mi Watch S1 yana aiki da babban baturi na 470mAh wanda zai iya ɗaukar kwanaki 12 akan amfani na yau da kullun kuma na tsawon awanni 24 a yanayin agogo na asali.
Xiaomi Amazfit X
Xiaomi Amazfit X sabon sawa ne tare da halaye na musamman kamar allon sassauƙa da lanƙwasa wanda ya dace da bukatun ku a kowane lokaci.
Amazfit X ya fito fili saboda girman allo mai tsayi wanda ke lullube da wuyan hannu, yana ba da yanki da yawa don rubutu yayin da yake bayyana mafi kyau fiye da kowane masu fafatawa.
Amazfit X yana ba ku damar ɗaukar ƙarin mahimman bayanai akan wuyan hannu ba tare da gungurawa ba. Yana amfani da na'urar saka idanu mai ci gaba da bugun zuciya don taimaka muku cimma burin ku na dacewa da kuma kula da lafiyar ku a duk inda kuka je.
Amazfit X yana da ikon sa ku cikin duk sati ɗin ku ba tare da damuwa ba, godiya ga baturin lithium wanda zai iya ɗaukar kwanaki 7 akan caji ɗaya. Ko da kuna rayuwa awanni 24 a rana, kwana 7 a mako.
Amazfit X yana da duk matakan da suka dace don kiyaye ku cikin kwanciyar hankali, da kuma duk bayanan da kuke buƙatar ci gaba da ƙarfafawa. Duk waɗannan ana nuna su akan babban nuni mai launi.
Amazfit X ya fi dacewa da wuyan hannu fiye da agogon smartwatches na al'ada, godiya ga nunin 2.07 ″ launi mai lanƙwasa. Wannan yana nufin za a sami ƙarin yanki don ƙa'idodin da ke bin lafiyar ku kuma suna taimaka muku sarrafa ranarku, kuma za ku ɗan ɗan rage lokacin gungurawa don gano abin da kuke nema. Agogon Amazfit X haske ne na musamman kuma yana da salo mai salo godiya ga titanium alloy uni-body.
Zarshen Amazfit
Ga duk wanda ke neman agogon hannu na salon rayuwa mai kyau tare da kyakkyawan sa ido da fasali, Amazfit Verge shine mafi kyawun zaɓi.
The Zarshen Amazfit yana da nunin LCD, jikin polycarbonate, da tsattsauran agogon silicone mai tsafta don ƙira mai mai da hankali kan dacewa.
Bayan caji ɗaya, ana iya amfani da Amazfit Verve na tsawon kwanaki 5 a daidaitaccen yanayin, kwanaki 34 a yanayin agogo na asali, da sa'o'i 22 a yanayin GPS.
Matakai, adadin kuzari, nisa, saka idanu akan ƙimar zuciya, bin diddigin barci, da ginanniyar GPS duk ana bin su ta hanyar Amazfit Verge. Wasannin motsa jiki na yau da kullun kamar gudu na ciki da waje, guduwar sawu, hawan keke na cikin gida da waje, wasan tennis, ƙwallon ƙafa, horo na elliptical, hawa, ski, da tsalle-tsalle suna rufe su ta yanayin wasanni na Verge. Hakanan yana da ma'ajin kiɗan da aka gina a ciki da Amazon Alexa.
Amazfit Stratos 3
Ya kamata ku zaɓi Amazfit Stratos 3 idan kuna buƙatar duk abubuwan kula da motsa jiki da damar smartwatch da ake samu akan kasuwa a yau. Tare da amfani na yau da kullun, Stratos 3 yana da rayuwar baturi na kwanaki 7.
Hakanan kuna iya zaɓar daga saitunan GPS daban-daban guda uku, ya danganta da nau'in ayyukan da kuke yi da tsawon lokacin da baturin ku zai jure. Stratos 3 yana da ƙimar juriya na ruwa na ATM 5, da kuma saka idanu akan ƙimar zuciya, bin diddigin barci, ajiyar kiɗa, da haɗin Wi-Fi.
Stratos 3 ya zo tare da yanayin wasanni 80 masu ban mamaki. Ana yin tafiya, tseren keken hannu, guje-guje, tseren keke, iyo, wasanni da yawa, triathlon, ƙwallon ƙafa, tuƙi, wasan tennis, hawa, da sauran ayyukan. Za ku iya bin matakin dacewarku, lokacin dawowa, da nauyin horo, da sauran abubuwa. Yana da kyau ga 'yan wasa da ke neman haɓaka sakamakon su.
Amfani da T-Rex
The Amfani da T-Rex smartwatch shine smartwatch da za a iya lissafta shi da shi. Yana wasa nunin allon taɓawa na 1.3-inch AMOLED don kewayawa mai sauƙi.
Amazfit T-Rex sawa ne wanda aka tsara don masu sha'awar waje. Yana da rayuwar baturi na kwanaki 20. Baturin zai šauki tsawon awanni 20 a cikin yanayin GPS akai-akai. Kuna iya tsawaita rayuwar batir har zuwa kwanaki 66 ta hanyar canzawa zuwa yanayin agogo na asali, wanda shine kawai don bayyana lokaci.
Yana da tsayayya da ruwa har zuwa mita 50, don haka ba za ku damu ba game da jike agogon ku. Tare da Amazfit T-Rex, zaku iya ci gaba da bin diddigin ku.
Keke keke na cikin gida da waje, injin tuƙi da gudu, tafiya, hawa hawa, yawo, da kuma ƙetare kaɗan ne daga cikin yanayin wasanni 14 da ake samu akan Amazfit T-Rex.
Tare da ginanniyar GPS, zaku iya bin hanyarku. Yin amfani da Amazfit T-Rex, za ku iya lura da bugun zuciyar ku yayin motsa jiki.
Amincewa GTR 3
Idan kana neman mafi kyawun kyan gani na Amazfit smartwatch tare da ƙirar al'ada amma ta zamani, Amfani da GTR shine smartwatch don samun.
Yana da maɓallin gefe guda biyu kuma yana samuwa a cikin girma biyu: 47mm da 42mm. Bakin karfe, titanium, da aluminium sune zaɓuɓɓukan maras lokaci guda uku don babban zaɓi.
Tare da amfani na yau da kullun, Amazfit GTR na iya ɗaukar kwanaki 24, kwanaki 74 a cikin yanayin agogo na asali, da sa'o'i 40 a cikin ci gaba da yanayin GPS. Yana da ƙimar juriya na ruwa 5 ATM, da kuma bin diddigin ruwa da buɗaɗɗen iyo. GTR yana ba da hanyoyi don tafiya, gudu na ciki da waje, gudu ta hanya, hawan keke na cikin gida da waje, horo na elliptical, hawa, gudun kan kankara, da ayyuka na gabaɗaya baya ga ƙidayar matakai, nisa, da adadin kuzari.
Xiaomi My Band 6
Idan kun ci gaba da zama a kasuwa don mai kula da lafiyar jiki mai rahusa, Xiaomi Mi Smart Band 6 yana da daraja gami da cikin jerin sunayen ku. Yana iya kallon ƙanƙan da kai da farko, duk da haka yana ba da wasu kyawawan fasalulluka waɗanda zaku sa ran ganowa a cikin na'ura mai tsada sosai (kamar sa ido kan tashin hankali na yau da kullun da bugun bugun jini), haka kuma nunin sa yana da ƙarfi sosai, mai haske da haske. kuma m. Lokacin da ya shafi motsa jiki, mun sami babban likitan da ke da alaƙa ba shi da gamsarwa, kuma ƙungiyar ba koyaushe ta kasance cikin kwanciyar hankali ba, duk da haka, don amfani na yau da kullun yana da ban mamaki daban da Fitbit wanda ke ba da cikakkiyar girma fiye da yadda kuke tsammani.
Features :
- 1.56 ″ Cikakken launi AMOLED nuni
- Babban Madaidaicin BioTracker PPG 2 Sensor
- Kulawar bugun zuciya na awa 24
- Bibiyar motsa jiki tare da yanayin wasanni 30
- Auna yawan iskar oxygen na jini (SpO2)
Xiaomi Mi Duba
Xiaomi Mi yana jin daɗin lalata abokan hamayyarsa na Fitbit tare da farashi mai araha, haka kuma yana ba da fa'idan ayyuka masu fa'ida, gami da yanayin motsa jiki sama da 100, ban da haɗaɗɗun likitocin gabaɗaya, wani abu da yawa smartwatches a wannan ƙarancin farashin. Mun gano, duk da haka, cewa wasu fuskokin kiwon lafiya da lafiya sun ji ba daidai ba, musamman damuwa, barci da kuma kula da kuzari, da ma wasu fasalulluka na wannan agogon sun saba da su.
Features :
- Babban 1.39 ″ AMOLED nuni
- Kula da bugun zuciyar ku tsawon yini
- Ma'aunin iskar oxygen jikewa (SpO2).
- Binciken barci da inganci
- Har zuwa kwanaki 16 na rayuwar baturi
Hakanan zaka iya saka idanu akan bugun zuciyar ku awanni 24 a rana, kwana bakwai a mako. Yana da ƙimar juriya na ruwa 5 ATM, da kuma bin diddigin ruwa da buɗaɗɗen iyo.