Shin masu amfani da Android za su iya amfani da iOS?

iOS yana ɗaya daga cikin mafi kyawun tsarin aiki da sauƙi, amma kamar yadda yake da kyau, yana zuwa da ƙaya. Masu amfani da Android sun sha wahala wajen daidaita shi tun farkon alfijir. Ba tare da wata shakka ba cewa masu amfani da Android za su yi wahala lokacin amfani da yanayin iOS kuma a yau za mu jera dalilan.

Yadda ake amfani da iOS

Android masu amfani da iOS

Android ya kasance wuri na 'yanci inda masu amfani da masu haɓakawa ke ba da izinin tweak kusan komai don kawo tallafi da yawa nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan fasali. Rooting, ROM portings, GSIs da abubuwa da yawa da muke da 'yancin yin za su ɓace lokacin da kuka canza zuwa iOS.

Yantad da

Android masu amfani da yantad da

Tsarin rooting na Android yana da kama da Apple's Jailbreak duk da haka, Jailbreak yana da iyaka sosai idan aka kwatanta da rooting. Har ila yau, ya kamata a ambata cewa Jailbreak ba ya dagewa sosai tun lokacin da Apple irin jefa faci a kan tsarin aiki don hana masu amfani daga jailbreaking, wanda ke rage damar da za ku iya samun damar yin amfani da fasali fiye da abin da iOS yayi a matsayin tsoho.

shirin mai gabatarwa

masu amfani da android tare da launcher

Da kyau, ya kasance sanannen gaskiya ta yanzu cewa iOS baya bayar da aljihun tebur akan mai ƙaddamar da shi kuma mun saba da samun raba kayan aikin mu a wani sashe na daban. Za ku sami babban fayil da categorizing goyon baya ba shakka amma har yanzu bai isa ba idan aka kwatanta da aljihunan app. To, aƙalla ba shi ne babban cikas a hanyar ku don samun nasara ba.

Raguwa

android masu amfani da downgrade

Ainihin, zaku iya yin bankwana da tsarin rage darajar da kuke da shi a cikin Android. Yawancin mutane a duniyar Android kawai suna komawa tsohuwar sigar Android lokacin da ba sa son sabon sigar, wanda muka yi muku alkawari, yana faruwa da yawa. Da kyau, iOS yana ba da zaɓi don rage darajar amma lokaci ya iyakance. Bayan wani adadin lokaci, downgrades samun katange kuma ka samu makale da duk abin da iOS version kana a kan, har wani sabon version ya zo.

app Store

masu amfani da android tare da app store

IOS wani ɗan tsari ne na ƙwararru inda ake biyan abubuwa da yawa don amfani da tallafin app a cikin Store Store ba shi da fa'ida kamar na Play Store na Android. Za a rasa abubuwa da yawa, gami da zaɓuɓɓukan sauraron kiɗan kan layi kyauta da ƙari. Wataƙila wannan shine ɓangaren da ya fi fama da wannan canjin Android-zuwa-iOS.

Sakamako

Gabaɗaya, iOS yana da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kwatancen kuma yana iya yuwuwar ɗaukar ku musamman idan kun kasance ci gaba mai amfani da Android. Duk da haka, iOS har yanzu tsarin aiki ne wanda ke nufin sauƙi, don haka idan dai ka bar duk abubuwan da za ka iya yi a Android kuma ka daina yin kwatancen, za ka iya kawai saba da shi. Ba mu ba da shawarar hakan ba, idan ba kai ne irin mutumin da ba zai iya tafiya kwanaki ba tare da yin rikici da wayarka ba.

shafi Articles