Kunna Manhajoji Biyu akan Wayoyin Xiaomi na Kasafin Kudi

MIUI, ƙirar mai amfani don wayoyin hannu na Xiaomi/Redmi/POCO, yana ba da fasali da yawa waɗanda manyan masu amfani da su ke amfani da su yau da kullun. Wani sanannen ƙari wanda yazo tare da sakin MIUI 8 akan Agusta 23, 2016, shine fasalin Dual App.

Dual App yana bawa masu amfani damar haɗawa da gudanar da asusu da yawa don ƙa'idar iri ɗaya. Yayin da shahararrun manhajoji kamar WhatsApp, Instagram, da Snapchat ke iyakance amfani da su zuwa asusu guda a kowace na'ura, Dual App ya karya wannan ƙuntatawa ta hanyar ba da damar ƙirƙirar abubuwan kwafi.

Koyaya, idan kuna da kasafin kuɗi Xiaomi/Redmi/POCO wayowin komai da ruwan MIUI, kamar Redmi, ƙila kun lura cewa Dual App da na Biyu Space fasali sun ɓace daga Saitunan. Bayan cikakken bincike, mun tattara bayanai masu mahimmanci game da wannan batu.

Siffar Dual App a haƙiƙa wani ɓangare ne na Abubuwan Abubuwan Tsaro na Core, wanda aka gano ta sunan kunshin "com.miui.securitycore." Wannan app ɗin kuma ya ƙunshi wasu filaye masu mahimmanci a cikin MIUI, gami da Yanayin Kasuwanci, Tsaron Iyali, da Sarari na Biyu.

An fara daga MIUI 12.5, Xiaomi ya zaɓi ya ɓoye sassan Dual App da Space Space na biyu a cikin Saitunan wayoyin Redmi na kasafin kuɗi kamar Redmi 10. Duk da haka, yawancin masu amfani suna ɗaukar wannan fasalin mahimmanci kuma suna son samun damar yin amfani da shi.

Abin farin ciki, akwai hanyoyin da za a kunna Dual App da Fasalin Sarari na Biyu akan ƙananan wayoyi. Hanya ɗaya ta haɗa da samun MIUI Downloader app daga Google Play Store. Bayan shigarwa, masu amfani za su iya kewaya zuwa shafin Abubuwan Abubuwan Hidden kuma danna maɓallin Dual Apps don kunna abubuwan da ake so.

A ƙarshe, masu amfani yanzu za su iya jin daɗin fa'idodin fasalin Dual App akan na'urorin su, koda kuwa ba a jera shi a sarari a cikin saitunan ba, godiya ga waɗannan hanyoyin madadin.

Mai Sauke MIUI
Mai Sauke MIUI
developer: Metareverse Apps
Price: free

shafi Articles