Gboard Grammar Check yana zuwa bisa hukuma zuwa Duk na'urorin Android!

Ɗaya daga cikin mashahuri kuma mafi yawan amfani da ƙa'idar madannai Gang a ƙarshe ya sami sabuntawa don kawowa Duba Nahawu fasali ga duk na'urorin Android. Wannan siffa ce da aka daɗe ana jira kuma tabbas zai sa masu amfani da yawa farin ciki!

Siffofin sabuntawar Gboard mai zuwa

Gboard

Wannan sabon sabuntawa zai ba ku damar bincika saƙonninku don kurakuran nahawu, ba da shawarar gyare-gyare da yin wasu shawarwari. Gboard zai zana layin shuɗi a ƙarƙashin kalmomin da ba daidai ba na nahawu da aka gano. Ana iya kunnawa da kashe wannan fasalin ta saitunan Gboard. Abin takaici, a halin yanzu wannan fasalin yana aiki a cikin harshen Ingilishi kawai.

An fara gabatar da wannan fasalin a cikin Pixel 6 da sauran na'urorin Google daga baya. Kuma yanzu yana fadada akan duk na'urorin Android

Sabon fasalin gyaran nahawu na Gboard ba wai kawai mai duba haruffa ba ne, yana gudana gaba ɗaya akan na'urarka, yana gano kurakuran nahawu da ba da shawarwari don taimaka muku kawo tunanin ku.

gboard gyaran nahawu

Baya ga fasalin Duba Grammar, na'urorin Pixel masu wannan sabon sabuntawa za su sami keɓancewar fasali kamar Rubutun Lambobi da sauransu. Tare da sabon Rubutun Lambobi fasali, yanzu za ku iya haɗa saƙonnin rubutu da emojis tare da lambobi. An fara sanar da wannan sabon fasalin a matsayin wani ɓangare na Juyin fasalin Maris don na'urorin Pixel kuma yakamata su ga ƙarin tallafi zuwa yanzu.

shafi Articles