Geekbench yana nuna ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun Xiaomi Book S kafin ƙaddamarwa

Xiaomi yana aiki don faɗaɗa alamar sa a cikin samfuran da yawa. Wataƙila kamfanin yana shirin ƙaddamar da kwamfutar tafi-da-gidanka Xiaomi Book S. Bluetooth SIG da Geekbench sun tabbatar da kwamfutar tafi-da-gidanka, wanda ke bayyana wasu mahimman bayanan sa. An kuma yi ta rade-radin cewa zai zama karamar kwamfutar tafi-da-gidanka. An jera samfurin akan takaddun takaddun shaida guda biyu, don haka ana sa ran ƙaddamar da shi a cikin kwanaki masu zuwa.

An jera Xiaomi Book S akan Bluetooth SIG da Geekbench

Bluetooth SIG ya tabbatar da Xiaomi Book S azaman “Xiaomi Book S 12.4” ƙarƙashin alamar Xiaomi da sunan samfur. Bluetooth SIG yana ba da ɗan bayani game da na'urar, amma Geekbench yana yi. Haka kuma kwamfutar tafi-da-gidanka ta sami shaidar Geekbench, na'urar ta sami maki guda ɗaya na 758 da maki mai yawa na 3014. Na'urar za ta sami Qualcomm Snapdragon 8Cx Gen 2 SoC mai saurin agogo na 3.0 GHz, a cewarsa. zuwa lissafin.

Xiaomi Littafi S

Hakanan zai sami 8GB na RAM kuma zai gudana Windows 11 Home 64-bit. Baya ga wannan, ba mu da masaniya sosai game da na'urar, amma 12.4 ″ a cikin lambar ƙirar na iya zama alamar cewa zai sami ƙaramin ƙaramin inch 12.4. Na'urar zata iya zama mafi arha na kamfanin kwamfyutan samfurin a kasuwa. Ana sa ran kamfanin zai fara kaddamar da samfurin a kasuwannin duniya kafin ya fadada samar da shi a duniya.

Har ila yau, ba mu da wasu kalmomi kan ranar ƙaddamar da na'urar tukuna, amma muna sa ran za a ƙaddamar da na'urar a cikin Q3 na 2022 a China. Duk da haka, wannan wani fata ne kawai. Kamfanin na iya ko ba zai ƙaddamar da samfurin ba ko kuma za su iya ƙaddamar da shi a baya ma. Tabbacin hukuma daga alamar na iya ba da haske kan ƙarin bayani game da na'urar.

shafi Articles