Idan kun kasance mai amfani da wayoyin hannu na Xiaomi, kuna son amfani sabon sabuntawa na Xiaomi kuma ƙila kun lura cewa kiyaye sabbin abubuwan sabuntawa da sanar da ku ana iya haɗawa da ɗaukar ɗan ƙoƙari wani lokaci. Abin farin ciki ga masu amfani da Xiaomi, akwai aikace-aikacen kyauta a kasuwa wanda ke yin wannan maras wahala, kuma ba za a iya samun damar sabuntawa ba cikin sauƙi! Kuna iya bincika sabuntawar ku na baya-bayan nan da sauran sabuntawar yankuna na wayarka ta amfani da aikace-aikacen Mai Sauke MIUI. Wannan app yana da wasu fasalulluka ban da zazzagewar MIUI.
Mai Sauke MIUI
MIUI Downloader kyauta ne kuma cikakken kayan haɓaka kayan haɓakawa wanda zaku iya shigarwa cikin sauƙi ta Play Store kuma ku nemo sabon sabuntawa na Xiaomi ga kowace na'ura kamar yadda suke waje. Ba wai kawai yana ba ku sabuntawa ga duk samfuran Xiaomi da ke wanzu ba, amma kuma yana sanar da ku don sabbin abubuwan sabuntawa, ya haɗa da sashin labarai don sabbin canje-canje a duniyar Xiaomi.
Ta wannan hanyar za ku iya zama kamar yadda ake sanar da ku game da sabbin abubuwan ci gaba kamar yadda ake iya sanar da ku game da sabbin abubuwan sabuntawa. Koyaya, lissafin fasalin ba ya ƙare a can kawai. Kuna da sashin Abubuwan Abubuwan Hidden don bincika duk abubuwan da ke cikin na'urar ku waɗanda aka ɓoye daga ganin masu amfani da asali, da kuma ɓangaren Apps don bin sabuntawar aikace-aikacen MIUI.
An raba na'urori zuwa sassa daban-daban a ƙarƙashin nau'i da yawa da ake kira Redmi, POCO, MiPad da kuma MIX, Yin sauƙin waƙa da na'urarka daga lissafin. Wata hanyar da za ku iya nemo na'urarku ita ce amfani da mashin bincike da aka gina a cikin app. Dangane da nau'ikan sabuntawa, a cikin wannan app kuna da:
- Stable ROMs
- China Stable
- Indiya Stable
- EEA Stable
- Global Stable da duk wani wanda na'urarka ke da ita
- Xiaom.eu ROMs
- barga
- beta
- MIUI Daily Beta ROMs
- Pilot Na
Kuna iya samun duka fastboot da ROMs na dawo da su a ƙarƙashin waɗannan sassan. Baya ga ɓangarorin sabuntawa, akwai tarin fasaloli iri-iri kuma. Kuna iya bincika cancantar MIUI 13 na na'urar ku, wanda za'a sabunta shi tare da kowane sabon sabuntawa na Xiaomi, Cancantar Android 12-13 kuma zaku iya nemo abubuwan dawo da na'urar musamman ga na'urar ku kuma ku wuce bayanan na'urar ku da sharhin mai amfani.
Gungura ƙasa da ƙa'idar har ma da gaba, zaku ga hanyoyin haɗin gwiwa zuwa rukunin GCam, bangon bangon waya waɗanda suka dace da na'urarku da tarin wasu ƙungiyoyi.
Sakamako
Wannan app bai cancanci samun kawai ba sabon sabuntawa na Xiaomi, amma kuma yana ba da ƙarin fasali da ake buƙata. Yana da kyakkyawan ƙira da sauƙin amfani da mu'amalar mai amfani wanda ke sa ayyuka su fi sauƙi kuma suna jin daɗi. Idan har yanzu ba ku da wannan app ɗin, muna ba ku shawarar sanya shi wani muhimmin sashi na tsarin ku!