Google zai ba da sabon Pixel 9 Pro Fold tare da alamar farashi iri ɗaya da wanda ya gabace shi.
Za a bayyana Google Pixel 9 Pro Fold a ranar 13 ga Agusta. Giant ɗin mai binciken ya kasance yana zazzage bayanan naɗaɗɗen kwanan nan, gami da ƙirar sa, wanda aka inganta. A cewar rahotannin da suka gabata, wayar zata kuma sami sabon guntu na Tensor G4, ingantaccen tsarin kamara (ciki har da rikodi na 8K, kodayake ba zai kasance kai tsaye ba a cikin Pixel Cam), mafi kyawun nadawa / buɗewa, 16GB RAM, da sauransu. Duk da wadannan gyare-gyare da kuma sabbin abubuwan da aka kara, an ruwaito kamfanin ba ya yin wani karin farashin.
Pixel 9 Pro Fold za a ba da shi a cikin 16GB RAM da zaɓuɓɓukan ajiya iri ɗaya kamar OG Fold: 256GB da 512GB. A cewar wani rahoto daga 91Mobiles, Haɗin kai biyu za su kasance suna da alamar farashi iri ɗaya na $1,799 da $1,919.
Labarin ya biyo baya da dama leaks hade da sabon Google nannadewa, gami da masu zuwa:
- G4 tashin hankali
- 16GB RAM
- 256GB da 512GB ajiya
- 6.24 ″ nuni na waje tare da nits 1,800 na haske
- 8 ″ nuni na ciki tare da nits 1,600
- Launuka na Porcelain da Obsidian
- Babban Kyamara: Sony IMX787 (yankakken), 1/2 ″, 48MP, OIS
- Ultrawide: Samsung 3LU, 1/3.2 ″, 12MP
- Hoto: Samsung 3J1, 1/3 ″, 10.5MP, OIS
- Na ciki Selfie: Samsung 3K1, 1/3.94 ″, 10MP
- Selfie na waje: Samsung 3K1, 1/3.94 ″, 10MP
- "Launuka masu wadata ko da a cikin ƙananan haske"