Idan kuna mamakin yadda m mai zuwa OnePlus 13T shine, mai ba da shawara ya ba mu kallo na gani na yadda ƙananan zai kasance.
An ba da rahoton cewa OnePlus 13T an tsara shi da ɗan lokaci don farawa ta hanyar marigayi Afrilu. Ana sa ran wayar za ta ba da nuni na 6.3 ″, wanda zai sa ta zama ɗan ƙarami na gaske.
A cikin sakonsa na baya-bayan nan, mashahurin mai ba da shawara ta Digital Chat Station ya bayyana yadda wayar ta kasance. A cewar asusun, "ana iya amfani da shi da hannu ɗaya" amma samfurin "mai ƙarfi" ne.
Don tunawa, ana jita-jita cewa OnePlus 13T shine wayar flagship tare da guntuwar Snapdragon 8 Elite. Bugu da ƙari, duk da ƙananan girmansa, leaks sun nuna cewa zai sami baturi mai ƙarfin 6200mAh.
Sauran cikakkun bayanai da ake tsammanin daga OnePlus 13T sun haɗa da nunin 6.3 ″ 1.5K mai lebur tare da kunkuntar bezels, cajin 80W, da sauƙi mai sauƙi tare da tsibirin kamara mai siffar kwaya da yanke ruwan tabarau biyu. Masu yin nuni suna nuna wayar cikin haske mai launin shuɗi, koren, ruwan hoda, da fari.