Sabbin leaks na nuni sun nuna Motorola Razr Plus 2025 a cikin duhu koren launi.
Dangane da hotunan, Motorola Razr Plus 2025 zai ɗauki kamanni iri ɗaya kamar wanda ya riga shi, Razr 50 Ultra ko Razr+ 2024.
Babban nunin 6.9 ″ har yanzu yana da kyawawan bezels da yanke-rami a cikin babban tsakiya. Baya yana da nuni na 4 ″ na biyu, wanda ke cinye gabaɗayan ɓangaren baya na babba.
Nuni na waje kuma yana kula da yanke kyamarori biyu a sashin hagu na sama, kuma ana jita-jita cewa samfurin yana da fa'ida da raka'o'in hoto.
Dangane da bayyanarsa gabaɗaya, Motorola Razr Plus 2025 da alama yana da firam ɗin gefen aluminum. Ƙasashen baya yana nuna launin kore mai duhu, tare da wayar da ke da faux fata.
A cewar rahotannin da suka gabata, na'urar kuma za ta ƙunshi guntuwar Snapdragon 8 Elite. Wannan wani ɗan abin mamaki ne tun lokacin da wanda ya gabace shi kawai ya yi debuted tare da Snapdragon 8s Gen 3. Tare da wannan, da alama Motorola yana yin motsi don yin samfurin Ultra na gaba ya zama ainihin na'urar flagship.
A wani labarin kuma, binciken da aka yi a baya ya nuna cewa samfurin Ultra da aka ce za a kira shi Razr Ultra 2025. Duk da haka, wani sabon rahoto ya nuna cewa alamar za ta tsaya tare da tsarin suna a halin yanzu, wanda ya kira na'ura mai laushi mai suna Motorola Razr + 2025 a Arewacin Amirka da Razr 60 Ultra a wasu kasuwanni.