Xiaomi kwanan nan ya ƙaddamar da sabon tsarin aiki, Xiaomi HyperOS, a matsayin wani ɓangare na ci gaban MIUI 15 a duk faɗin dandamali na na'urar sa. Wannan shine ƙarshen zamanin MIUI, kamar yadda Xiaomi ya yanke shawarar haɗa taron suna a ƙarƙashin Xiaomi HyperOS don yin. hadewar na'ura mara kyau. Da farko, akwai shirye-shiryen fitar da tsarin aiki a ƙarƙashin sunaye daban-daban guda uku: Xiaomi HyperOS, POCO HyperOS, da Redmi HyperOS. Koyaya, Xiaomi ya sake yin la'akari da wannan dabarun.
Maimakon ci gaba da sunaye daban-daban guda uku, Xiaomi ya zaɓi don daidaita abubuwan sabuntawa don na'urorin Redmi da POCO a ƙarƙashin alamar Xiaomi HyperOS. Wannan alƙawarin Xiaomi ne don ba da ƙwarewar mai amfani a cikin jeri na samfuran sa.
Takaddun shaida da aka samu a baya ya yi nuni da wannan ƙarfafawa. Tsarin takaddun shaida yana nuna cewa sabuntawa don Redmi da kuma POCO Za a fitar da na'urori tare da suna daban-daban, ba Xiaomi HyperOS ba.
Amma, an sake sabunta HyperOS don na'urorin Xiaomi, Redmi da POCO a ƙarƙashin sunan Xiaomi HyperOS. Bugu da ƙari, fayilolin tambarin POCO HyperOS, Redmi HyperOS, da Xiaomi HyperOS fayilolin tambarin HyperOS 1.0 sun haɗa da tambarin Xiaomi HyperOS iri ɗaya.
Wannan sauye-sauyen dabarun ba wai kawai yana sauƙaƙa sa alama ga masu amfani ba har ma yana tabbatar da ingantaccen ci gaba mai inganci da haɓakawa ga na'urorin Xiaomi, Redmi, da POCO. Yayin da yanayin fasahar ke tasowa, Xiaomi yana ci gaba da daidaita dabarunsa don haɓaka ƙwarewar mai amfani da daidaita abubuwan da ke samar da samfuran.