POCO X5 5G Series Global Launch Event: POCO X5 5G da POCO X5 Pro 5G an ƙaddamar da su a duniya bisa hukuma!

Mun buga leaks da yawa game da sabbin na'urori akan gidan yanar gizon mu. A yau, a Taron Kaddamar da Duniya ta POCO X5 5G, sabbin wayoyi na POCO da aka dade ana jira POCO X5 5G da POCO X5 Pro 5G an ƙaddamar da su a duniya bisa hukuma. POCO X5 5G da POCO X5 Pro 5G da alama sarakuna ne na tsaka-tsaki.

Domin ya haɗu da kyakkyawan AMOLED panel, SOC mai girma, ƙira mai salo, babban baturi, da ƙari. Muna fuskantar samfura biyu tare da fasalulluka na fasaha waɗanda za su faranta wa magoya bayan POCO rai. Yana da mahimmanci a iya ba da wannan kayan aikin fasaha a farashi mai kyau. Haɓaka gasa a kasuwa yana da kyau ga masu amfani. Wannan shine ainihin abin da POCO ke mayar da hankali a kai kuma yana sanya jerin POCO X5 5G akan kantuna akan farashi mai araha. A cikin wannan labarin, za mu dubi abin da jerin POCO X5 ke bayarwa da kuma dalilin da ya sa ya dace a yi la'akari.

POCO X5 5G Series Global Launch Event

Tare da POCO X5 5G Series Global Launch Event, a ƙarshe ana kan siyar da jerin POCO X5 5G kuma muna farin ciki. Akwai magoya bayan POCO da yawa suna jiran wayoyin hannu guda biyu. Wataƙila kuna mamakin abubuwan da POCO X5 5G da POCO X5 Pro 5G suka ƙunshi. Mun jera siffofin wayoyin hannu tare da tebur kuma za mu tattauna su dalla-dalla a cikin labarin.

POCO X5 5G & POCO X5 Pro 5G

Duk wayoyi biyu masu tsadar gaske ne kuma masu aiki masu kyau. Akwai ƙananan bambance-bambance tsakanin saitin kyamararsu da aikinsu. Bari mu kwatanta su gefe da gefe kuma mu fara da samfurin Pro.

Bayanan Bayani na POCO X5 Pro 5G

POCO X5 Pro 5G yana ba da nuni na 6.67 ″ AMOLED, yana da ƙimar farfadowar 120 Hz da ƙudurin 1080 x 2400, nunin na iya auna har zuwa nits 900 mafi girman haske. Ana sanya kyamarar selfie a tsakiya. Wannan nuni yana ba da 1920 Hz PWM dimming wanda ke da kyau ga lafiyar ido. Nunin yana ba da Dolby Vision kuma. POCO X5 Pro 5G ya zo cikin launuka daban-daban guda uku: baki, rawaya da shuɗi.

POCO X5 Pro 5G mai launin rawaya yana da firam ɗin baƙar fata da maɓallin wuta na rawaya, ga wani kamannin bugu na musamman na POCO X5 Pro 5G.

POCO X5 Pro 5G yana aiki da Snapdragon 778G. CPU ce da aka kera a ƙarƙashin naúrar 6 nm, kamar yadda sunan ke nuna wannan chipset yana goyan bayan 5G shima. Snapdragon 778G ya riga ya kasance mai ƙarfi don ayyukan yau da kullun. An haɗa samfurin tushe tare da 6 GB na RAM da 128 GB ajiya. POCO X5 Pro 5G ya ci 545,093 akan AnTuTu.

Wayar tana da saitin kamara sau uku, babban kamara 108 MP, 8MP ultra wide camera, 2MP macro kamara. Abin takaici, babu ɗayan kyamarori da ke zuwa tare da OIS. Babban kamara yana iya ɗaukar bidiyo a 4K 30 FPS.

POCO X5 Pro 5G yana ɗaukar batir 5000 mAh mai girma tare da ƙarfin caji mai sauri na 67W. Yana da baturin mAh 5000 kuma har yanzu yana auna gram 181 da kauri na 7.9mm. POCO X5 Pro 5G yana da firam ɗin filastik kamar POCO X5 5G, murfin baya an yi shi da gilashi. Wayar tana da SD katin Ramin da kuma 3.5mm jackphone.

Bambancin 6/128 yana da farashi akan $299 kuma bambance-bambancen 8/256 ana saka shi akan $349. Kuna iya jin daɗin kashe $50 tare da yarjejeniyar tayin farko. Wayar zata zo da ita MIUI 14 dangane da Android 12 daga cikin akwati.

Bayanan Bayani na POCO X5 5G

POCO X5 5G yana ba da nuni tare da girman girman samfurin Pro. Nuni 6.67 ″ tare da ƙimar wartsakewa 120 Hz duk da haka nunin POCO X5 5G na iya kaiwa mafi girman haske idan aka kwatanta da ƙirar Pro, matsakaicin haske wanda POCO X5 5G zai iya kaiwa shine nits 1200. Nunin POCO X5 5G yana da ƙimar samfurin taɓawa 240 Hz da ɗaukar nauyin 100% na gamut launi mai faɗi na DCI-P3. Matsakaicin bambancin shine 4,500,000: 1.

Wayar ta zo da Snapdragon 695 chipset, wannan wayar tana da 5G kuma. POCO ta yi iƙirarin wannan sabuwar wayar hannu ta ci 404,767 na AnTuTu. POCO X5 5G yana auna gram 189 kuma yana da kauri na 7.98 mm. Ba shine mafi kyau ba amma idan kayi la'akari da yawancin wayoyi masu kauri fiye da 8 mm POCO X5 5G waya ce mai ɗan haske. Hakanan yana da launuka uku: shuɗi, kore da baki.

Ya zo tare da saitin kyamara sau uku, babban kyamarar 48 MP, 8 MP ultra wide camera da 2 MP macro kamara, kamar samfurin Pro babu ɗayansu da ke da OIS. Wayar tana da ramin katin SD da jackphone 3.5mm, tana ɗaukar baturi 5000 mAh tare da cajin 33W.

6 GB / 128 GB bambancin yana farashi a $199 da kuma 8 GB / 256 GB bambancin yana farashi a $249 ga masu saye da wuri. Waɗannan farashin za su fi $50 tsada idan ba ka yi oda ba. $249 don bambancin tushe da $299 don bambancin 8 GB / 256 GB.

Wayar zata zo da ita MIUI 14 dangane da Android 12 daga cikin akwatin. Me kuke tunani game da jerin POCO X5 5G? Yi sharhi a ƙasa!

shafi Articles