Wani sabon saitin cikakkun bayanai game da Realme GT 7 Pro ya bayyana akan layi. Dangane da ledar, wayar za ta kasance mai ƙarfi, godiya ga abubuwan da za ta bayar, ciki har da Snapdragon 8 Gen 4, 16GB RAM, nuni 1.5K, da ƙari.
Labarin ya biyo bayan Chase Xu's wahayi, Mataimakin Shugaban Realme da Shugaban Kasuwancin Duniya. A cewar zartarwa, za a ba da samfurin a Indiya a wannan shekara bayan alamar ta tsallake ƙasar don sakin GT 5 Pro. Wannan ba abin mamaki bane, duk da haka, kamar yadda Realme bisa hukuma ta dawo da jerin GT a cikin ƙasar a watan Mayu tare da halarta na farko na Realme GT 6T.
Xu ya ƙi bayar da bayanai game da cikakkun bayanan GT 7 Pro yayin sanarwar, amma tashar Taɗi ta Dijital ta leaker ta ba da shawarar a cikin kwanan nan cewa na'urar zata kasance mai ban sha'awa. A cewar mai ba da shawara, wayar za ta kasance da makamai tare da guntuwar Snapdragon 8 Gen 4, 16GB RAM, 1TB ajiya, allon gida da na musamman na OLED 8T LTPO tare da ƙudurin 1.5K, da kuma hoton telebijin na 50MP tare da zuƙowa na gani 3x.
DCS ya kuma ce Realme GT 7 Pro za ta sami batir "mafi girma". Ba a raba lambobi ba, amma dangane da baturin magabata (5,400mAh) da kuma yanayin da ake ciki a tsakanin sabbin wayoyi, yana iya ɗaukar ƙarfin 6,000mAh.
Labarin ya biyo bayan faifan bidiyo da aka yi a baya cewa wayar GT za ta yi amfani da wani ultrasonic in-allon yatsa firikwensin. Ya kamata fasaha ta taimaka wa na'urar ta ba da tsaro mafi kyau da daidaito, saboda tana amfani da raƙuman sauti na ultrasonic a ƙarƙashin nuni. Bugu da ƙari, ya kamata ya yi aiki ko da lokacin da yatsunsu suka jike ko datti. Saboda waɗannan fa'idodi da tsadar samarwa da suke samarwa, ana samun firikwensin yatsa na ultrasonic yawanci a cikin ƙirar ƙima.