Redmi Note 10S Ya Sauka zuwa Mafi ƙarancin Farashi Duk da haka, Farashin ya ragu da Rs 2000 ($25)

Redmi Note 10S yana ba da ƙima mai ban mamaki don kuɗi yayin gudanar da yanke gasa a sashin farashin. Yana da sauƙi a cikin mafi kyawun wayoyin hannu na kasafin kuɗi a cikin ɓangaren godiya ga haɗuwa da manyan kayan aiki da baturi mai dorewa. Don haka, idan kuna neman siyan Redmi Note 10S na ɗan lokaci yanzu, kar ku rasa sabuwar yarjejeniyar da ta ɗauki $25 daga farashin dillali. Kuna iya siyan wayar akan farashin da ya kai $167, wannan shine mafi ƙarancin farashi da muka gani tun bayan ƙaddamar da wayar.

Redmi Note 10S Akwai a Rangwamen Rs 2,000 ($25).

Redmi Note 10S an fara ƙaddamar da shi a Indiya a cikin jeri biyu - 6GB RAM + 64GB ajiya da 6GB RAM + 128GB ajiya. Koyaya, kamfanin ya kuma ƙaddamar da sabon bambance-bambancen sadaukarwa 8 GB RAM da 128 GB na ajiya a cikin Disamba 2021. Duk samfuran uku sun zo akan farashin Rs 14,999 ($ ​​192), Rs 15,999 ($ ​​205), da Rs 17,499 ($224) bi da bi.

Koyaya, godiya ga farashin cute farashin Redmi Note 10S a Indiya yanzu shine Rs 12,999 don ajiyar 6GB/64GB, 14,999 ($ ​​192) don ƙirar 6GB/128GB, da Rs 16,499 ($ ​​218) don ƙirar 8GB/128GB. Wannan ba duka ba, Amazon yana bayar da rangwamen Rs 500 ta hanyar coupon da rangwamen kashi 10 nan take na har zuwa Rs 1250 ta hanyar mu'amalar katin kiredit na bankin ICICI EMI. Kuna iya yin gaggawa idan kuna son siyan wayar hannu.

Bayanin Redmi Note 10S

The Bayanin kula na Redmi 10S Yana ba da nunin 6.43-inch AMOLED FHD + tare da kariya ta Gorilla Glass 3 a saman. MediaTek Helio G95 SoC ne ke ba da ƙarfi tare da har zuwa 6GB RAM da 128GB na ajiya. Wayar hannu tana aiki akan Android 11 na tushen MIUI 12.5 fata na al'ada daga cikin akwatin.

redmi bayanin kula 10s

Redmi Note 10S tana da batir 5,000mAh tare da tallafin caji mai sauri na 18W da firikwensin yatsa mai hawa gefe don tsaro. Dangane da abin da ya shafi kyamarar, wayar tana da saitin kyamarar quad a baya, wanda ya ƙunshi kyamarar farko ta 64MP, kyamarar ultrawide 8MP, firikwensin macro 2MP, da zurfin firikwensin 2MP. Yayin da yake gaba, Yana da kyamarar 13MP don selfie da kiran bidiyo.

shafi Articles