TENAA ta bayyana ƙirar Motorola Razr 60, ƙayyadaddun bayanai

Motorola Razr 60 ya bayyana akan TENAA, inda aka haɗa mahimman bayanan sa, gami da ƙirar sa. 

Muna tsammanin jerin Motorola Razr 60 zai zo nan ba da jimawa ba. Mun riga mun ga Motorola Razr 60 Ultra samfurin akan TENAA, kuma yanzu mun sami ganin bambancin vanilla. 

Dangane da hotunan da aka raba akan dandamali, Motorola Razr 60 yana ɗaukar kamanni iri ɗaya kamar wanda ya riga shi, Rashar 50. Wannan ya haɗa da 3.6 ″ AMOLED na waje da 6.9 ″ babban nuni mai ninkaya. Kamar samfurin da ya gabata, nunin na biyu baya cinye gaba dayan babbar bayan wayar, haka nan kuma akwai cutout guda biyu na ruwan tabarau na kyamara a sashin hagu na sama.

Duk da kamanni iri ɗaya da wanda ya riga shi, Razr 60 zai ba da wasu haɓakawa. Waɗannan sun haɗa da 18GB RAM da zaɓuɓɓukan ajiya na 1TB. Hakanan yanzu yana da babban baturi mai ƙarfin 4500mAh, sabanin Razr 50, wanda ke da baturin 4200mAh.

Anan akwai ƙarin cikakkun bayanai game da Motorola Razr 60:

  • Saukewa: XT-2553-2
  • 188g
  • 171.3 × 73.99 × 7.25mm
  • 2.75GHz sarrafawa
  • 8GB, 12GB, 16GB, da 18GB RAM
  • 128GB, 256GB, 512GB, ko 1TB
  • 3.63 ″ OLED na biyu tare da ƙudurin 1056*1066px
  • 6.9 ″ babban OLED tare da ƙudurin 2640*1080px
  • 50MP + 13MP saitin kyamarar baya
  • 32MP selfie kamara
  • 4500mAh baturi (4275mAh rated)
  • Android 15

shafi Articles