Cikakken Jagora don Sabbin Yan wasa akan Wasan Wasan Aviator

Masu farawa na iya buƙatar ƴan matakan jagora don kewaya app ɗin wasan Aviator a karon farko cikin nasara. Ka tuna, mataki na farko shine saukewa kuma shigar da Aviator akan na'urar wayar ku. Danna wannan mahaɗin - aviator-game-app.com don samun jagora.

Don haka, ku tuna cewa za mu tattauna tsarin wasan Aviator, sarrafawa, da dabarun da zaku iya amfani da su a cikin wannan bita. Za mu kuma ɗan taƙaita yadda ake zazzagewa da shigar da app ɗin Aviator. Don haka, kula da cikakkun bayanai a cikin wannan bita yayin da kuke karantawa.

Bayanin manyan manufofi da manufofi a wasan Aviator

Wannan taken hadarin yana da wasan kwaikwayo kai tsaye, amma ga mafari, kuna iya buƙatar taimako don fahimtar rawar ku. Za ku sami babban halin wasan ya zama jirgin sama mai tashi.

Yanzu, jirgin zai tashi lokacin da kuka sanya wager kuma danna maɓallin 'BET' kore. Duk da haka, za ku lura cewa yayin da jirgin ke ci gaba da haɓakawa, mai yawa akan allon yana ci gaba da karuwa. Manufar ita ce a sami wadatar waɗannan masu ninka kafin jirgin ya tashi zuwa mantuwa.

Idan ba ku tattara nasarori kafin jirgin ya tashi ba, kuna rasa su duka. Don haka, dole ne ka danna maballin 'CASH OUT' a daidai lokacin da ya dace don samun cancantar ninka nasara.

Takaitaccen bayanin yadda ake saukewa da shigar da app

Sau ɗaya, bari mu gudanar da ku ta hanyar zazzagewa da tsarin shigarwa na Aviator app. Saboda haka, mataki na farko shi ne download da gidan caca software, kamar Aviator 1xBet app. A Aviator 1xbet app download tsari ne mai sauki. Bayan haka ya zo tsarin shigarwa; gaba, rajista a matsayin sabon player a kan 1xBet.

Shiga cikin asusun ku kuma danna gumakan zazzage Android ko iOS a saman kusurwar dama na allonku. Idan kun mallaki wayar hannu ta Android, ba da izinin shigar da aikace-aikacen daga tushen da ba a san su ba.

Bayan an gama zazzagewa, lokaci yayi don shigarwa. Da zarar shigarwa ya ƙare, za ku iya fara wasa.

Bayanin sarrafawa da ayyuka a cikin wasan Aviator

Ikon sarrafawa da ayyukan da ake tsammani daga gare ku a wasan Aviator kai tsaye ne. Jeka app ɗin Aviator kuma danna Play. A kan allonku, zaku ga zaɓuɓɓuka biyu don fare.

Bayan sanya fare ku, danna 'BET.' Dole ne ku jira don farawa zagaye na gaba kafin ya fara aiki. Lokacin da zagaye na gaba ya fara, mai yawa akan allo yana ƙaruwa yayin da jirgin ke tashi. Danna 'CASH OUT' don tattara nasarorinku kafin jirgin ya tashi.

Akwai fasalulluka na 'autoplay' da 'auto cash out' don sanya fare ta atomatik da fitar da fare yayin da mai yawa ya tashi zuwa wani matakin.

Bayanin abubuwan kari da ake samu a cikin app da yadda ake samun su

Abubuwan kari akan dandamali na aikace-aikacen Aviator suna zuwa ta nau'i daban-daban. Akwai wadanda ke buƙatar ajiya, sannan akwai tayin babu ajiya. Koyaya, na ƙarshe sun fi ƙalubalanci samun. Domin 1xBet app, za ka sami tayi kamar:

  1. Barka da kari.
  2. Amfanin VIP.
  3. Cashback tayin.
  4. Ƙarshen mako.
  5. Deal na Rana.

Kuna iya da'awar waɗannan tayin ta hanyar haɓakawa ko kunna Aviator tare da adibas na gaske. 'Yan wasa za su iya yin amfani da kari na in-app don samun ƙari akan wasan Aviator. Wasu ƙa'idodin kuma suna ba da takamaiman kari na Aviator, kamar fare kyauta.

Hanyoyi masu sauƙi don Aviator App don taimakawa sababbin 'yan wasa farawa

Don dalilai na tsaro da adalci, ba mu ba da shawarar cewa ku zazzage ku shigar da ƙa'idar tsinkayar Aviator ko kowace siginar sigina ba. Akwai hanyoyi masu sauƙi da za ku iya ɗauka azaman sabon ɗan wasa. Ku sani cewa ƙwararrun ƴan wasa suna amfani da waɗannan dabarun, suma.

Shawarwari mai sauri: zaku iya zazzage dandali na Mista Beast app Aviator akan wayoyinku don samun shiga cikin sauri da kunna wannan wasan.

Dabarar da zaku iya amfani da ita ita ce samun banki a matsayin mafari. Hakanan yakamata ku fara da ƙananan fare. Kuna iya gwada sigar wasan demo don samun ƙarin ƙwarewa. Bugu da ƙari, kada ku kasance masu haɗama don kada ku danna 'Cash Out' da wuri. A ƙarshe, ɗauki hutu lokacin da asara ta fara tarawa.

shafi Articles