A baya an ga na'urar Redmi mai lamba 2201116SC akan takaddun shaida na 3C na China. Na'urar Redmi iri ɗaya mai lamba iri ɗaya yanzu an jera ta akan takaddun shaida na TENAA. Kuma mai tukwici, ME YA SA ya fitar da wasu mahimman bayanai na na'urar Redmi iri ɗaya tare da lambar ƙirar "2201116SC". Zai iya zama wayar Redmi Note 11 Pro 5G mai zuwa.
Shin Redmi Note 11 Pro 5G ne?
Har yanzu ba a bayyana ainihin sunan tallan na'urar ba, amma muna tsammanin zai zama Redmi Note 11 Pro 5G mai zuwa. Ko ta yaya, bisa ga mai ba da shawara, na'urar za ta sami nunin rami na 120Hz, Qualcomm Snapdragon 690 SoC, baturi 5000mAh tare da tallafin caji mai sauri na 67W, kyamarori uku na baya da 5G da NFC tallafin tag azaman zaɓuɓɓukan haɗin kai.
Jerin dalla-dalla da aka raba yayi kama da mai zuwa Redmi Lura 11 Pro 5G. A baya can, an ba da ƙayyadaddun bayanan bayanin kula 11 Pro 5g akan layi. Kuma duka ƙayyadaddun na'urar suna kama da kama da baturin 5000mAh iri ɗaya tare da cajin 67W da nunin 120Hz. Xiaomi a hukumance zai ƙaddamar da jerin wayoyin hannu na Redmi Note 11 a duniya a ranar 26 ga Janairu, 2022. Taron ƙaddamar da hukuma na iya bayyana ƙarin cikakkun bayanai game da shi.
Hakanan ana iya ƙaddamar da shi azaman POCO X4 Pro 5G. Sai dai babu wata sanarwa ko sanarwa a hukumance har yanzu.
Magana game da Qualcomm Snapdragon 690 5G SoC, ba sabon chipset ba ne. Ya dogara ne akan tsarin ƙirƙira na 8nm mai 2x 2 GHz - Kryo 560 Gold (Cortex-A77) da 6x 1.7 GHz - Kryo 560 Silver (Cortex-A55). Hakanan yana da Adreno 619L GPU don sarrafa ayyuka masu ɗaukar hoto. SoC yayi kama da na Qualcomm Snapdragon 732G chipset tare da ƴan ƙananan canje-canje a nan da can kamar tallafi don haɗin yanar gizo na 5G da ƙananan abubuwan da aka gyara.