Vivo Malaysia ta ƙaddamar da sabbin wayoyin hannu guda biyu a cikin ƙasar; Vivo T1x 4G da Vivo T1 5G. Dukansu wayoyin hannu suna alfahari da kyawawan ƙayyadaddun bayanai waɗanda aka leka game da mai zuwa Vivo T1 44W da Vivo T1 Pro smartphone a Indiya. Vivo T1 5G yana ba da ƙayyadaddun bayanai kamar Qualcomm Snapdragon 778G 5G chipset, Nuni AMOLED, kyamarar baya sau uku da ƙari.
Vivo T1x 4G; Farashin da ƙayyadaddun bayanai
Vivo T1x 4G yana da nuni na 6.58-inch IPS LCD tare da ƙudurin FHD +, babban adadin wartsakewa na 90Hz, da kuma tsayayyen yankewar ruwa. The Qualcomm Snapdragon 680 4G chipset ikon na'urar, wanda aka haɗa tare da har zuwa 8GB na RAM da 128GB na onboard ajiya. Yana da batir 5000mAh wanda za'a iya caji ta amfani da caji mai sauri na 18W wanda aka haɗa kai tsaye daga cikin akwatin.
Yana da saitin kyamarar baya sau uku wanda ya haɗa da firikwensin firikwensin farko na 50MP, firikwensin zurfin 2MP, da firikwensin macro na 2MP. Wurin da aka yanke a cikin ruwa yana ɗaukar kyamarar selfie 8MP ta gaba. Na'urar tana da nauyin 182gms kuma tana da kauri 8mm. Wayar ta zo da an riga an shigar da ita tare da Funtouch OS 12, wanda ya dogara da Android 12. Za a samu ta cikin zaɓuɓɓukan launi guda biyu: Gravity Black da Space Blue.
Na'urar za ta kasance a cikin 4GB+64GB da 8GB+128GB bambance-bambancen. Babu wani bambance-bambancen ajiya da aka bayar. Bambancin 4GB yana farashi akan RM 699 (USD 160) kuma bambancin 8GB yana farashi akan RM 899 USD 205). Alamar tana kuma ba da rangwamen ƙaddamar da ƙayyadaddun lokaci akan samfurin, ta amfani da wanda, mutum zai iya ɗaukar na'urar akan RM 649 (US 150) da RM 799 (USD 185) bi da bi.
Vivo T1 5G: Farashin da ƙayyadaddun bayanai
Babban-ƙarshen Vivo T1 5G yana ba da 6.44-inch AMOLED panel tare da ƙudurin FHD +, ƙimar farfadowa mai girma na 90Hz, takaddun shaida na HDR 10+ da har zuwa nits 1300 na haske mafi girma. Ana samun wutar lantarki ta Qualcomm Snapdragon 778G 5G chipset. Za ta tashi a kan Android 12 tushen FunTouchOS 12 daga cikin akwatin. Yana da baturin 4700mAh wanda aka haɗa tare da caja mai saurin waya na 66W.
Tana da kyamarar baya sau uku tare da firikwensin firikwensin firamare na 64MP, firikwensin babban firikwensin 8MP, da firikwensin zurfin 2MP. Na'urar tana da kyamarar selfie mai girman 16MP. Na'urar za ta kasance a cikin zaɓuɓɓukan launi guda biyu: Turbo Black da Turbo Cyan. Za a samu shi a cikin nau'in 8GB+128GB guda ɗaya, wanda zai biya RM1299 (USD 300). Har ila yau, kamfanin yana bayar da raguwar farashi mai ƙayyadaddun lokaci, yana kawo farashin zuwa RM1249 (US 288).