Xiaomi yana ba da fasali da yawa na keɓancewa a cikin tarin kayan aikin MIUI ta amfani da su Sabis Kunna SIM a matsayin mai kara kuzari. Menene Sabis na Kunna SIM, me yasa MIUI ya dogara da shi da kuma Katin SIM bai kunna ba Kuskuren da ke bayyana lokacin da ba a cika buƙatun wannan sabis ɗin ba zai zama batun wannan abun cikin.
Menene Sabis Kunna SIM?
Tsarin tantance SIM ne don samun dama ga keɓantaccen fasali a cikin wasu aikace-aikacen MIUI kaɗan waɗanda aka ambata a sama. Koyaya, wannan baya nufin rashin kunnawa zai hana ku aika saƙonni, yin kiran waya ko wani abu makamancin haka. Yana ba da damar keɓantaccen fasali masu kama da iOS a cikin na'urar ku. Kuma tunda waɗannan fasalulluka suna buƙatar samun dama ga keɓaɓɓen bayanin ku, tsari ne mai mahimmanci wanda ke buƙatar ƙarin matakin kariya. Yana aiki ta hanyar aika rubutu na tabbatarwa sau ɗaya zuwa sabobin Xiaomi da samun amincewa a madadin. Wannan, duk da haka, ba saƙon rubutu kyauta ba ne, don haka wannan abu ne mai daraja a kiyaye.
Me kuke samu na kunna Sabis na Kunna SIM?
Idan muka ɗauki Mi Messages a matsayin ɗaya daga cikin misalan, bayan kunna SIM, zaku iya aika saƙonnin rubutu zuwa sauran masu amfani da Mi ta hanyar haɗin Intanet kuma kyauta. Aiki tare da saƙo kuma wani fasali ne mai amfani wanda ke ba ku damar adana saƙonninku cikin Mi Cloud don hana yiwuwar asarar bayanai. Wani fa'idar da ke tattare da ita ita ce fasalin Mi Find Device, wanda ke ba ka damar bin diddigin wurin da wayarka ke ciki idan ta ɓace ko ta yi muni, an sace.
Yadda ake kunna Sabis na Kunna SIM?
Duk abin da za ku yi don kunna wannan sabis ɗin ana iya sauƙaƙe zuwa matakai 3 masu sauƙi:
- Tabbatar kana da isasshen ma'auni
- Saka katin SIM naka
- sake
Bayan sake kunnawa, kunnawa ya kamata a yi ta atomatik. Hakanan ana yi muku ta atomatik bayan sabon shigarwa ko sake saita bayanan ku. Don haka, idan ba kwa son kunna wannan sabis ɗin, ku tabbata kun cire katin SIM ɗin ku kafin ku shiga cikin na'urar ku.
Menene sanarwar da ba a kunna katin SIM ba?
Wataƙila yawancin mu mun ci karo da katin SIM ɗin da ba a kunna saƙon kuskure akan sanarwa ba. Wannan kuskuren musamman yana tasowa lokacin da app ɗin aika saƙon yayi ƙoƙarin amfani da katin SIM na Xiaomi akan sabuwar na'ura tare da asusun Mi ya shiga . Kuskuren yana gaya wa mai amfani cewa katin SIM ɗinsu baya aiki don na'urar su a cikin sabobin Xiaomi, wanda a sakamakon haka masu amfani ba za su iya cin gajiyar fa'idodin MIUI ba, kamar a cikin iOS tare da iMessage app. An ambaci waɗannan fa'idodin a cikin Menene sashin Sabis na Kunna SIM na abun ciki.
Yadda za a kashe sanarwar da ba a kunna katin SIM ba?
Akwai hanyoyi guda biyu don musaki wannan tsarin kunnawa, kuma matakan suna da sauƙi. Tushen yana sa komai ya fi sauƙi, don haka mafita kuma ya zama mai sauƙi. Idan mai amfani ne mai tushe, zaku iya amfani da Titanium Backup app ko kowane nau'in app da ke da fasalin don kashe aikace-aikacen tsarin, shiga cikin akwatin bincike sannan ku rubuta wani ɓangare na sunan app ɗin da kuke son kashewa, wanda a cikin namu. yanayin, buga sim zai isa. A cikin jerin da ke fitowa, danna Sabis na Kunna SIM na Xiaomi kuma danna maɓallin kashewa kuma wannan zai kawar da sanarwar ban haushi da ƙoƙarin kunnawa.
Idan ba ku da tushen duk da haka, duk abin da kuke buƙatar yi shine shiga Saituna> Aikace-aikace> Sarrafa apps, rubuta Xiaomi a cikin akwatin bincike, matsa kan Xiaomi SIM Kunna Sabis ɗin Sabis ɗin kuma kashe duk izini da ƙuntata amfani da bayanai a wurin. A ƙarshe a cikin wannan sashin, shiga cikin Fadakarwa kuma a kashe zaɓin Nuna sanarwar kuma an yi shi.
Idan kun sami wannan batu yana sanarwa kuma kuna sha'awar koyon mafi kyawun fasalulluka na MIUI, duba mu Mafi kyawun fasalulluka na MIUI waɗanda sauran samfuran ba su da abun ciki kuma ku gani da kanku dalilin da yasa MIUI babban zabi ne.