Dalilin Da Ya Kamata Ka Yi Amfani da Na'urorin haɗi na Waya na Asali

Lokacin da yazo da kayan haɗi don takamaiman na'urar ku, ya kamata ku kasance masu amfani game da shi, saboda akwai rassan kayan haɗi guda biyu, asali da bootlegs. Na'urorin haɗi na takalma galibi ana yin su ne a ƙarƙashin ƙasa, kayan da aka sake yin fa'ida waɗanda ba su cancanta ba, kuma suna iya gajarta, har ma suna kashe yanayin rayuwar na'urar ku.

Ga abin da za a yi amfani da shi azaman kayan haɗi na asali.

1. Na'urorin caji na asali

Yawancin samfuran fasaha suna sanya na'urorin haɗi iri ɗaya da na'urar da kuka samu, duk an gwada su kuma a shirye don amfani. Abubuwan asali na asali sun riga sun jira ku a cikin akwatin. Menene zai faru idan ba ku yi amfani da na'urorin caji na asali ba?

  1. Baturin ku zai sami ɗan gajeren rayuwa.
  2. Karanci/kashewa zai faru akai-akai.
  3. Cajin da ba a sarrafa shi ba zai lalata gaba dayan uwayen uwa, yana haifar da raguwar aiki, rashin imani adadin zafi da ke fitowa daga baturi da na'ura mai sarrafawa, yana sa na'urarka ta zama mara amfani.

Koyaushe ka mai da hankali don siyan abubuwan cajin ku daga kamfanonin da kansu.

2. Kariyar Gilashin Asali

Kamar kayan aikin caji, kariyar gilashin kuma tana zuwa cikin akwatin. Hakanan an yi shi ne don na'urar ku kawai kuma an yi shi da kayan aiki masu daraja tare da kayan ƙima. Menene zai faru idan kun sami kariyar gilashin bootleg?

  1. Akwai yuwuwar babban dama mai kariyar allo zai sami tabo ko da da farcen yatsa.
  2. Allon yana da yuwuwar karyewa a faɗuwa.
  3. Za a sami tazara a gefen allonku wanda ke lalata amfani.

Gabaɗaya, yanke shawara mara kyau ce don siyan mai kariyar allo daga mai siyar da wayar ku na birni.

Kodayake, zaku iya siyan wasu kyawawan masu kare allo daga shahararrun kamfanoni, Spigen misali ne ga hakan.

3. Asalin Layukan Waya

Kun sayi wayar ku kuma kuna son kare na'urar ku kuma kuna jin rikon wayarku. Tare da bayyanannun lokuta alamar wayar da aka yi don na'urarku musamman, zaku iya yin hakan. Tare da lokuta bootleg, kodayake, zaku sami matsaloli kamar haka:

  1. Danna maɓallan gefen zai yi wuya fiye da na al'ada
  2. Lamarin ba zai ma dace da na'urarka daidai ba
  3. Zai nuna wayan ku mafi muni, yana magana akan salo.
  4. Ba zai ba ku kariya da kuke so ba.

Hakanan shine yanke shawara mafi muni don siyan lamunin waya mara amfani. wanda ba komai bane illa filastik.

4. Asalin belun kunne

Lokacin da yazo kan belun kunne, bootlegs suna zahiri a KO'ina. Waɗannan belun kunne na bootleg shine kawai game da salon, ga abin da zai faru idan kun sami belun kunne na bootleg:

  1. Yiwuwar asarar ji.
  2. Watsewar lasifikan kai a cikin makonni 1/2.
  3. Ingantacciyar sauti mai kauri.
  4. Yiwuwar fashewa.

Ba kyakkyawan ra'ayi ba ne a sami belun kunne mara amfani kawai saboda farashin ya yi sauƙi idan aka kwatanta da na asali.

hukunci

Kashe Brands/Bootlegs na iya zuwa da amfani idan kuna da ƙarancin kuɗi, i, amma kuna buƙatar yin hankali game da waɗannan. Bincika alamar, bincika kayan da aka yi amfani da su don kayan haɗi, ba shi da kyau, yi amfani da shi. Mafi munin abin da za ku iya yi wa na'urarku shine siyan kayan haɗi na bootleg.

 

shafi Articles