Xiaomi AI Kakakin Magana: Abin Mamaki Mai Kyau don Farashinsa

Xiaomi ya yi kyau sosai tare da layin wayar sa da na'urorin gida masu wayo tun daga farko. Amazon Alexa, Apple HomePod, Google Home, sun sayar da raka'a daban-daban, amma Xiaomi zai iya yin daidai da Xiaomi AI Kakakin? A yau, za mu sake nazarin wannan na'urar, wanda ke da ban mamaki mai kyau ga irin wannan ƙaramin magana. Wannan samfurin yana yin kowane nau'in ayyuka azaman Kakakin Bluetooth. 

Idan an riga an nutsar da ku cikin yanayin yanayin na'urorin Xiaomi, ana shawarce ku da ku sami wannan mataimakin AI. Xiaomi AI Kakakin ya ƙunshi siffar silinda mai zagaye. Rabin kasan mai magana an soke shi da ramuka. saman na'urar yana da abubuwan sarrafawa da ake buƙata don sarrafa Xiaomi AI Speaker, kamar dakatar da kiɗa da ƙara girma. Yana da cikakken kewayon inci 2.0, yana goyan bayan 2.4GHz Wi-Fi, Bluetooth 4.2.

Xiaomi Ai Speaker

Xiaomi Mi AI Kakakin 2

Xiaomi ya ƙaddamar da samfurin ƙarni na biyu na mai magana a bara. Wannan ƙirar tana goyan bayan na'urori da yawa don sake kunnawa a lokaci guda. Mai magana ya zo tare da ƙananan ƙananan mita fiye da ƙarni na baya. Zane na wannan ƙirar kuma yana taimakawa wajen haɓaka tasirin, kuma ya zo tare da sabon sautin algorithm wanda ke ba da fa'ida mai ƙarfi. Idan kuna la'akari da siyan sa, zaku iya dubawa a Xiaomi ta duniya site ko akwai hannun jari a kasarku ko babu.

Yana da ƙananan, wanda shine kawai 8.8 × 21 cm. Hakanan yana da ɗan ƙarami, mai dacewa da girmansa, kuma mai sauƙin ɗauka. Bugu da ƙari, yana da kyan gani mai tsabta. Xiaomi AI Kakakin 2 yana rayar da fitilun LED masu launuka masu yawa lokacin da kuke magana. Launi ja yana nuna makirufo da aka soke. Zoben shuɗi yana nuna matakin lasifika. Yana da maɓallan taɓawa guda huɗu akan sa. Yana da tsarar makirufo shida. Kuna iya saita agogon ƙararrawa, tambayi hanya, da duba yanayin godiya saboda aikin sarrafa murya. Ko da ba za ka iya samun wayar salula ba, zai iya taimaka maka samun ta. Hakanan, yana iya kunna muku komai, kamar kiɗa da littattafai.

Xiaomi Ai Speaker

Xiaomi AI Kakakin App

Don saita na'urar, kuna buƙatar zazzage ƙa'idar Xiaomi AI Speaker da MI Home app akan shago. Da farko, buɗe app ɗin kuma shigar da bayanan wi-fi. Bayan haka lasifikar zai haɗi. Na biyu, na'urarka zata bayyana a MI Home, amma tana aiki azaman gajeriyar hanya kawai. 

Kuna iya saita wasu jimloli don lasifikar, kamar ina gida kuma lasifikar yana kunna TV, kuma yana kashe mai tsabtace iska. Hakanan zaka iya cewa barka da dare don kashe hasken ku. Idan kun cika gidan ku da na'urorin Xiaomi, Xiaomi AI Kakakin shine mafi kyawun zaɓi dangane da fa'ida tsakanin kowane mataimaki na sirri. Zai zama kyakkyawan haɗuwa idan kuna da kyamarar Tsaro ta IP mara waya ta Xiaomi, duba mu review

Xiaomi Ai Speaker

Xiaomi AI Kakakin Turanci

Mataimakin Google na kamfanin Xiaomi. Firmware da app yanzu gaba ɗaya cikin Ingilishi ne. Kuna iya canzawa daga saitunan bisa ga yaren ku. Bayan 'yan shekarun da suka gabata suna shirye-shiryen da samun horarwa don wasu harsuna kuma godiya ga wannan, Xiaomi AI Speaker na iya magana da Turanci, Hindu da ƙari.

Xiaomi AI Kakakin HD

Kyakkyawan sauti na Xiaomi AI Kakakin HD yana da kyau kuma yana da damar da yawa. An sanye shi da babban zangon magana mai ƙarfi. Yana goyan bayan ma'amalar murya mai hankali na Mataimakin Xiaoi AI. Hakanan yana amfani da Wi-Fi band biyu da fasahar Bluetooth 4.1. A cikin 2022, fasalinsa sun ɗan tsufa. 

Xiaomi Ai Speaker

Xiaomi Xiao AI

A cikin 2020, Xiaomi ya ƙaddamar da lasifikar sa ta farko tare da Mataimakin Google. Kafin haka, an iyakance amfani da na'urorin gida masu wayo na Xiaomi a gaban sa na duniya saboda mataimakin muryar Xiaomi Xiao AI yana magana da Sinanci kawai. 

Xiaomi AI Mataimakin

Tare da Mataimakin Xiaomi AI, zaku iya yin umarni da wasu abubuwa:

  • Saita masu tuni da masu ƙidayar lokaci
  • Yi bayanin kula, karanta littattafai
  • Bayanin yanayi 
  • Bayanin zirga-zirga
  • Yana kwaikwayon sautin dabba
  • Kamus da aikace-aikacen fassara

Xiaomi Ai Speaker

shafi Articles