Xiaomi an san shi da masu amfani da hanyoyin sadarwa masu araha amma masu inganci. Xiaomi Router CR6609 ba togiya. Ya zo tare da Dual-core CPU kuma yana fahariya har zuwa 1775 Mbps gudun mara waya. Yana goyan bayan hanyar sadarwar raga don faɗaɗa ɗaukar hoto kuma yana iya haɗa na'urori 128 tare da tsayayyen haɗi. Xiaomi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa CR6609 yana da Wi-Fi 6 da 4 high riba eriya ta ko'ina don haɓaka kewayon sigina. Yana jigilar kaya cikin launi guda ɗaya. Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tana ba da abubuwan tsaro da yawa kuma ya zo tare da ƙa'idar da ke aiki da kyau akan Android, iOS, da Yanar gizo. Xiaomi Router CR6609 yana da alamun LED don ayyuka daban-daban kuma. Bari mu ƙarin koyo game da wannan Xiaomi Wi-Fi 6 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a cikin wannan bita.
Xiaomi Router CR6609 Farashin
Xiaomi Router CR6609 yana samuwa a China akan Yuan 399 wanda ke canzawa zuwa wani wuri kusan $ 62. An ƙaddamar da wannan samfurin ne kawai a cikin Sinanci, don haka zai yi wahala a samu ɗaya idan kuna zama a wajen China. Ba mu da labari kan ko Xiaomi zai ƙaddamar da wannan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a duniya ko a'a.
Xiaomi Router CR6609 dalla-dalla da fasali
Xiaomi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa CR6609 yana gudana akan MiWiFi ROM dangane da OpenWRT kuma ana sarrafa shi ta babban mai sarrafa dual-core 880MHZ. Sauƙaƙa yana goyan bayan Gigabit Network Port da Gigabit Dual-band WiFi isar da bayanan.
Xiaomi CR6608 yana da daidaitaccen jikin jiki na 24.7 x 14.1 x 18 cm. Yana da ƙirar ɓarkewar yanayin zafi na yanayi wanda ke tabbatar da aiki mai ƙarfi a kowane lokaci Yin amfani da babban yanki na aluminum gami da mannewar zafi mai zafi. Na sama da ƙananan bangarori na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa suna da tashoshi masu sanyaya, samar da iska, don tabbatar da ingantaccen aiki na na'urar na dogon lokaci.
Ya zo tare da 256MB RAM da goyon bayan dual-band. 256MB babban ƙwaƙwalwar ajiya yana ba da ingantaccen haɗi zuwa na'urori 128. Yana ba da kwanciyar hankali na watsa bayanai kuma yana raka tsayayyen haɗi zuwa kowace na'ura da aka haɗa. Yana da goyan bayan Wi-Fi 6 tare da manyan ribar 5dBi guda huɗu na waje waɗanda ke goyan bayan gyara kuskuren LDPC algorithm kuma yana haɓaka tsangwama sosai yayin watsa bayanai.
Tare da saurinsa mai ban mamaki, zaku iya sauke fina-finai HD cikin sauƙi kuma kuyi wasanni masu ma'ana. Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa CR6609 idan aka kwatanta da na yau da kullun AC1200 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa yana da haɓaka ƙimar mara waya ta 52%. Matsakaicin adadin mara waya ta Dual-band ya kai 1775Mbps.
Ya zo tare da fasahar OFDMA wanda ke ba da damar watsawa mai inganci, yana rage cunkoson hanyar sadarwa, kuma yana sa na'urori masu yawa damar Intanet sumul. Fasaha ta OFDMA tana ba masu amfani da hanyoyin sadarwa damar kammala watsa bayanai na na'urori da yawa tare da watsawa ɗaya kawai wanda ke rage jinkirin hanyar sadarwa.
Dangane da fasalulluka na tsaro, Xiaomi Router CR6609 ya haɗa da WPA-PSK, WPA2-PSK, WPA3-SAE, Ikon Samun Mara waya (Black and White List), Hidden SSID. Ƙarin abubuwansa sun haɗa da fasahar Beamforming, canza launin BSS, MI MIMO, da WPA3. Kuna iya siyan wannan Xiaomi Router anan.
Yayin da kuke, Duba Xiaomi Router CR6608 da kuma Xiaomi AIoT Router AX3600