Yadda ake kare asusun ku na Instagram daga sata

Instagram ya kasance ɗaya daga cikin manyan sassan kafofin watsa labarun tare da yawan masu amfani. Kuma lokacin da tushen mai amfani ya girma, haka ma hacker da asusun spam wanda ke cutar da lalata waɗannan dandamali. Instagram ya sami kyawawan dabi'u na waɗannan parasites kuma ya zama masu haɓaka kiwo a gare su. Lokacin da wannan shine lamarin, ya kamata a sanar da masu amfani game da yadda za su kasance cikin aminci akan wannan app da kuma irin barazanar da za su iya fuskanta.

Ƙungiyoyin agaji na jabu

Mun san cewa a cikin duniyarmu mai girma, akwai ƙungiyoyin agaji da yawa waɗanda ke taimaka wa yara, mata, dabbobi da irin waɗannan mabukata. Kuma waɗannan kungiyoyi suna tsayawa ta hanyar gudummawar da mutane masu taimako suke bayarwa. Duk da haka, saboda yawan gudummawar da suke samu, sun kuma zama abin da masu zane-zane ke yi.

Instagram

Waɗannan masu fasahar suna yin asusun karya da sunan waɗannan ƙungiyoyi kuma suna tambayar ku kuɗin ku, suna amfani da kyakkyawar fahimtar ku akan ku. Idan kai mutum ne mai kirki da ke son ba da gudummawa, kuna buƙatar tabbatar da cewa ƙungiyar da kuke ba da gudummawar kuɗi a zahiri tana aiki kuma an tabbatar da asusun ta Instagram. In ba haka ba, muna ba da shawarar ku dage sosai.

Asusun Tallafi na Instagram na karya

Wani nau'i na con a Instagram shine asusun tallafi na karya. Wadannan asusu suna aiko muku da DMs masu cewa za a dakatar da asusun ku, ko kuma ba su da tsaro kuma ku danna mahadar da suka bayar don tabbatar da asusun ku har ma kuna iya cewa karya ne ta hanyar duba adireshin gidan yanar gizon. Sai dai idan an fara da shi instagram.com, con. Waɗannan DM na iya bambanta duk da gaske duk suna kama da juna. Suna son ka danna hanyar haɗin da suka samar, shigar da bayananka na Instagram zuwa gidan yanar gizon Instagram na karya kuma a sakamakon haka, sun sace asusunka.

Instagram

Kuna iya ganowa da bambanta waɗannan asusun ko da ta hanyar duba adireshin imel, kamar yadda ya riga ya zama na karya. Ba za ku taɓa ganin saƙon ƙungiyar tallafi da aka aika ta adireshin imel kamar instagramsupportcenter@gmail.com. Wani lokaci, waɗannan masu zamba na iya zama bebe don aika maka DM yayin da suke cikin jerin abokanka, wanda a fili ba za ku taɓa zama abokai tare da Cibiyar Tallafawa ba.

Abin da ya yi

Idan kuna da gamuwa da mai yiwuwa con artist, ya kamata ku ba da rahoton mai amfani ga Instagram don sanya su tantance makomarsu. Bayan rahoto, kawai toshe mai amfani, share DM kuma ci gaba da rayuwar ku. Za a cire asusun su da zarar an gama yin bita na ainihin ƙungiyar tallafi.

shafi Articles